search Binciken Bincike

Wanene Ya Ce Ƙananan Bathrooms Ba Za a iya Ƙarshe ba? Hanyoyi 11 Don Girman Su Da Kyau

Nau'inblog 2010 0

Makarantar Kasuwancin wanka

Yadda za a yi ado gidan wanka da farashi mai tsada da ɗan sarari? Ba abu ne mai sauƙi ba a ɗora banɗaki, kabad na banɗaki, nutsewa, shawa a banɗaki, balle a yi magana game da wane salo na zamani? A zahiri, ba haka bane, muddin kuna yin wayo na samfuran gidan wanka, gidan wanka ba kawai zai iya yin kyau sosai ba amma kuma yana da cikakken aiki, zaku iya samun ƙarin amfani da sarari.

Canza matsayin bandaki

Canza bandaki daga inda yake tsakiyar al'ada zuwa “triangle da aka manta” a cikin gidan wanka. Ka tuna da shi lokacin da kake kan bayan gida, manta da shi lokacin da kake aiki, kuma ƙara girman sararin da ke cikin banɗaki. Ta wannan hanyar ba za a ƙara samun abin kunya ba inda ɗakin bayan gida ya zama “idanu” ko “abin tuntuɓe”.

 

Ramin rataye

Idan kuna jin cewa matattarar bene ya yi yawa sosai, yi ƙoƙarin daidaita tsarin bango. Daidaita bango 180 ° ko kusurwar bango 90 °, yana karya sifar gargajiya.

Zaku iya zaɓar sifa mai siffar fan ko mai kusurwa huɗu da ta dace da sarari, tare da ginanniyar magudanar bango. Ƙanƙara da sabon bututun ruwa ya zama mai sauƙi da ƙuntatawa. Wannan gidan wanka yana kama da sabon abu.

 

Rataye na famfo

A cikin ƙaramin sararin gidan wanka, shimfidar bango kuma ya dace da bututun ruwa. Mafi yawan amfani da mutane a banɗaki da rana shine bututun ruwa, don haka sararin da ke kusa da kwarin faucet yana da mahimmanci. Shigar da bututun bango zai adana sarari kuma zai sa banɗaki ya yi tsayi sosai ban da ajiye sarari.

 

Tsawaita gidan wanka

Idan kuka rage girman gidan wanka, zai rage aikinsa, to ta yaya za ku sanya gidan wanka a ƙaramin sarari? Amsar ita ce - don tsawaita ta. Ci gaban kwance na asali na siffa zuwa ci gaban tsaye. Farin fari ne mai sheki da siriri a rataye a jikin bango, don haka yana sakin sararin banɗaki. Salon sa yana da girma da na zamani.

 

Madubin gidan wanka

Sanya madubi akan farfajiyar gidan wanka yana da kyau don faɗaɗa sarari a ƙaramin gidan wanka. Saboda sun haɗa ayyuka guda biyu zuwa ɗaya, ba wai kawai suna adana sarari da farashi na girka madubi ba, har ma suna amfani da ƙa'idar mirroring don haɓaka tasirin kallo na gidan wanka duka.

 

Ƙungiyar haɗin haɗin

Haɗa samfuran gidan wanka daban -daban kamar bandakuna, nutse da kabad ɗin wanka tare don samar da sashi ɗaya. Wannan babban zaɓi ne ga ƙananan ɗakunan wanka na zamani kuma yana ƙara zama sananne a cikin rayuwar birane a Turai da Amurka a yau.

An shigar da tankin ruwa na bayan gida a cikin gidan wanka. Ana adana ruwa daga matattarar sama a cikin tanki. Yana da ƙaramin girma da sauƙi a salo. Wannan ba kawai yana ba da sarari sosai ba, har ma yana inganta ingancin amfani da ruwa, wanda yake kore da muhalli.

 

Dakin shawa ta amfani da huɗu marasa ƙarfi

A matsayin ƙarami, sarari mai zaman kansa a cikin gidan wanka, ɗakin shawa mara kyau na iya sa banɗaki ya zama matsattsu da matsi. Shahararren zaɓi a yau shine amfani da kusurwa ko yanki mai lankwasa a cikin gidan wanka. Shigar da shawa tare da iyakokin firam mara kyau ko kuma ba tare da madaidaicin firam ba na iya rage 'yancin kai na shawa kuma ya sa ya haɗu da banɗaki dangane da hangen nesa.

 

Yi amfani da allon shawa maimakon labulen shawa

A cikin ƙaramin gidan wanka, mutane galibi suna samun labulen shawa don dacewa da amfani da rufe ƙaramin yanki. A zahiri, labulen shawa na iya karya amincin sararin samaniya kuma ya sanya gidan wanka yayi kama da mai girma. Allon shawa maimakon labulen shawa shima shahararren zaɓi ne a yau. Allon shawa zai iya raba wuraren rigar da bushewa kawai, amma kuma yana ba da damar fadada haske kuma dukkan gidan wanka ya zama mai haske da faɗi.

 

Shigar da radiator tsani a tsaye

Radiator na tsani a tsaye yana jujjuya sarari a cikin gidan wanka sama da ƙasa maimakon faɗaɗa tare da hagu da dama, don haka yana ƙoƙarin adana sarari fiye da ƙirar kwance ko lanƙwasa. Bugu da ƙari, radiators tsani mai zafi suna sa tawul ɗin ɗumi da daɗi. Hakanan yana zama mafi dacewa lokacin da kuke cire tawul.

 

Haske kalar banɗaki

Ƙananan ɗakunan wanka ba su dace ba kuma suna amfani da launuka masu yawa. Da yawa launuka masu gauraye za su sa sararin ya zama datti da ƙuntata, don haka yana da kyau a yi amfani da tsayayyun launuka a cikin tsarin launi na gidan wanka. Yi amfani da farar fata ko shuɗi mai haske don bango don haɓaka haske a cikin gidan wanka. Ƙasa tare da launuka masu duhu na iya haifar da tasirin bambanci mai ƙarfi tare da bango kuma yana faɗaɗa ma'anar sarari a cikin gidan wanka duka.

 

Ƙara tasirin hangen nesa

Ƙaramin gidan wanka na sarari bai dace da amfani da manyan fale -falen buraka ba. Maimakon haka, zaku iya amfani da ƙaramin fale-falen fale-falen bango na gidan wanka don faɗaɗa layin kwance, yana sanya sararin ya bayyana ya fi tsayi kuma ya fi girma, kuma da ƙarfin hali ku yi amfani da layin tsaye don sa gidan wanka ya yi girma. Sakamakon nunin fale -falen fale -falen yana da mahimmanci a wannan lokacin, kuma babban farin farin mai haske yana iya faɗaɗa ra'ayi na tasirin tazara.

Na baya :: Next:
Latsa don soke amsa
  更多
  Barka da zuwa gidan yanar gizon official WOWOW FAUCET

  loading ...

  Zaɓi kuɗin ku
  USDAmurka (US) dollar
  EUR Yuro

  Siyayya

  X

  Tarihin Bincike

  X