search Binciken Bincike

WOWOW-Man Fetur na Bronze Yankin Yankakken Wuta mai Wanki

(16 abokin ciniki reviews)
USD80.99
Sold:
44
reviews:
16

Sauƙaƙe Sauƙaƙan Ruwa

Featuring mai sauki, streamlined zane, bututun ruwa zai baka damar sauƙin daidaita biyu ruwa girma da zazzabi tare da biyu giciye iyawa.

Aerated Stream for Kullum Tsabtace

Isar da kankara 1.5 zuwa minti ɗaya, bututun gidan wanka yana samar da isasshen ruwan rafi, yana sa ya zama tsabtace yau da kullun. The spout a tsawo, yana baka isasshen yarda a ƙarƙashin spout.

2320300ORB umarnin shigarwa

 
 • yawa
  • -
  • +
 •  
Back shopping cart
Daga 4 zuwa 16 inch shimfiɗa bututun wanka mai zurfi 2320300ORB a cikin hawa uku-rami, nisan yana ɗauka akan ainihin bukatunku.
-Arancin maɓalli mai ƙarancin haske a ƙarshen baƙar fata, ƙirar babban ɗigon ɗakuna na musamman wanda ya dace don ƙirƙirar salon ado na zamani da na gargajiya.
Ya yi daidai da gidan haya, sabon ginin gida, gida ɗaya, gida mai hawa, trailer na tafiye-tafiye da amfanin dangi.
Hannun madaidaiciya a cikin zane ergonomics, girman da ya dace wanda ya dace don sarrafawa, jin daɗi juya.
Kuna iya amfani da shi tare da ƙaramar ƙoƙari kuma cikin hanya mai sauƙi.
Feature:
Yanayin Ruwa: Ruwa
Yanayin Ruwa: Hadawa Da Danshi Da Danshi
Matsalolin Ruwa: imumaramar sandar 0.5, an ba da shawarar mashaya 1.0
M ingancin:
Babban kayan jiki: M ginin Brass
Bawul: Kayan Ceramic Disc Cartridge
Hannun kayan cwaƙwalwa: Zinc-Alloy
Isharshe: Man Fetur na mai
Nau'in Shigarwa: Rukunin Dutsen
Yawan Bukatun da ake buƙata: 3
Matsakaicin Max Deck: 1.38 ″
Zaɓuɓɓuka masu zafi da ruwan sanyi masu cirewa, zaka iya samun damar sarrafawa su nuna a kowace hanya kamar yadda kake buƙata.
Mai Haɓakawa na Musamman
Mai haɓaka aikin haɓakawa na iya bayar da kwarara mai sauƙi, zai iya adana ruwa sama da 50%.
Maganin mai sauyi bashi da makama, zaka iya tsaftace shi ko kuma a sauƙaƙe shi.
Tsarin gargajiya
Sauƙi don sarrafa ƙarar ruwa da zazzabi daidai.
Designirar digiri na 360-digiri don amfani mai dacewa.
Tsarin Haɗa sauri
Asali mai saurin haɗa haɗin ginin.
Sauki don shigar da kanka ba tare da mai aikin famfo ba.
Mai haɗin an rufe su ta hanyar dabara, babu yayyo.
Matsalar Brass mai ƙarfi
M kayan tagulla mafi kyau fiye da sauran ƙarfe
Babu buƙatar damu da tsatsa, matsalolin lalata.
Kayan aiki mai inganci, kwanciyar hankali na tabbatarwa, kwanciyar hankali, doguwar amfani.

bayani dalla-dalla

SKU: 2320300ORB Categories: , Tags: , ,

Musammantawa

Weight

3.69 fam

Package Girma

12.5 x 10.1 x 3 inci

Launi

Tagulla-Man Fure

Gama

Ruwan mai

Girkawar Hanyar

Tartsatsi

 1. K *** e2020-06-11
  US

  Na ɗan yi jinkirin siyan wannan abu saboda ƙarancin farashi. A koyaushe Na sayi irin waɗannan famfunan daga shagunan Inganta Gida kuma na biya aƙalla $ 300 + ga kowane ɗayansu. Bayan girka wannan a banɗakina na keɓaɓɓen aikinsa ya burge ni ƙwarai. Duk haɗin da aka yi da tagulla kuma an yi sihiri da kyau sosai. Finisharshen ƙarfe kamar alama ma ana yin shi sosai. Girkawa yana da sauƙi.

 2. L *** a2020-06-16
  US

  Na yi odar waɗannan ne saboda suna kama da wasu a cikin Gidan Gida da na Lowe don rabin kuɗin. Ina matukar son yadda suka yi kama da zarar an girka su.

 3. B *** o2020-06-19
  US

  An yi amfani da wannan a cikin ɗakin ɗakunan foda. Farin ciki sosai, musamman don farashin da aka biya. Zuwan lafiya kunshi. Kyakkyawan salo, dacewa da ƙare. Faucet kanta tana jin nauyin nauyi wanda ya sanya ni tambayar inganci, amma yana aiki mai girma. Kullun zafi / sanyi suna juyawa cikin sauƙi suna aiki daidai. Kayan shigarwa da saurin haɗuwa sun sanya sanya shi iska. Ba 100% tabbatacce zan sanya wannan cikin amfani mai nauyi, yanayi mai buƙata amma sanin abin da na sani, Zan sake siyan wannan.

 4. *** y2020-06-23
  US

  Nice gama kamar ze dore. Abun kulawa yana jin danshi kuma yana kama da komai tare da komai a dakin. Kyakkyawan ƙima, musamman don yaɗuwa. Tsabtace shigarwa cikin sabon banza. Ka lura da magudanar ruwa ta tashi / ƙasa ta turawa akan mai tsayawa ba tare da turawa / ja a kan sandar ba. Ina son wannan fasalin saboda yana tsabtace tsabtace ruwan famfo.

 5. A *** l2020-06-27
  US

  Don farashin wannan bututun, Ina matukar farin ciki da siyan mu. Mijina ya sanya shi a saman tebur ɗinmu kafin mu girka majalisar minista saboda haka girkewa ya kasance da sauƙi. Ya fi dacewa da kallon masana'antu a gare shi, amma ina son shi. Hakanan an shirya shi sosai wanda nake so in tabbatar cewa babu abin da zai sami rauni.

 6. Z *** t2020-06-29
  US

  Na sayi biyu daga cikin waɗannan kuma ƙimar kuɗin yana da kyau. Fayel ɗin yana da ƙarfi kuma an gina shi sosai. Haɗin haɗin suna da kyau kuma ban taɓa samun matsala tare da yoyo ba. Yana da sauƙin shigarwa, yayi kyau da sauƙin tsabta. Zan ba da shawarar shi.

 7. L *** e2020-07-12
  US

  Ina matukar farin ciki da wannan bututun. Ina so in sabunta gidan wankanmu kuma na sami karamin kasafin kudi. Ina son kallon wannan amma wasu kwatankwacin $ 100 +. Sayi wannan a kan ƙira bisa ga wasu ra'ayoyi masu gamsarwa kuma ina farin ciki da nayi. Nayi shirin siyan wani don wankan gidan wanka na gaba!

 8. R *** n2020-07-24
  US

  Babu shakka fanfo masu ban sha'awa. Super sauki shigar. Zamani da sumul. An yi nauyi kuma an yi kyau sosai. Zai sake siyan kayayyakin su!

 9. B *** k2020-07-26
  CAD

  Ina ma'amala da fanfo wanda bai barin isasshen ruwa ya ratsa ta cikinsa. Na sayi wannan don bututun zagaye kuma bambancin yana da ban mamaki. Sauki ne mai sauƙi kuma yana da ban mamaki kamar yadda yake da ƙwarewa sosai don mai tsada wanda na maye gurbinsa. An ba da shawarar sosai!

 10. A *** r2020-07-28
  US

  Cikakken soyayya! Duk wani abu kamar wannan a cikin shagon ya kasance $ 150 ko sama da haka kuma bai zo da magudanar ruwa ba, wannan yana da ban mamaki a banɗaki! Darajar kowane dinari

 11. J *** r2020-07-30
  CAD

  Kyakkyawan fanfo! Ya zo tare da komai don shigarwa, gami da 1/2 zuwa 3/8 matse ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa kusan inci 15 tsayi. A karo na farko bana buƙatar zuwa shago don samun ƙarin ɓangarori!

 12. J *** wani2020-08-02
  US

  Ba ni da sha'awar biyan dala ɗari don famfo na wanka amma ina son mai kyau.
  Ga $ 80 wannan ya fi yadda ban zata ba .. Ya yi tsada, yayi kyau, yayi farin ciki Na ɗauki damar

 13. P *** y2020-08-13
  US

  Maganin tattalin arziƙi don gidan wanka, ƙirar zamani, kayan lever da babu ruwansu sun bayyana lambatu ba tare da sandar jan hankali ba.

 14. I *** l2020-08-18
  CAD

  Babu shakka son waɗannan fanfo! Irin wannan babbar darajar don kuɗin. Saboda haka sauki shigar da! Ba za a iya yin kuskure da waɗannan ba.

 15. N *** n2020-08-24
  US

  Ina son kamannin famfo, hakan ya zama mini karami. Sauƙi a shigar kawai ana so ya ɗan girma. Amma darajar kuɗi.

 16. P *** a2020-08-29
  US

  Wannan famfunan yana da ban mamaki a cikin bandakina. Tabbas zanyi odar karin 2 don gidan wankan baƙo na !!

Barka da zuwa gidan yanar gizon official WOWOW FAUCET

loading ...

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro

Siyayya

X

Tarihin Bincike

X