search Binciken Bincike

WOWOW Cibiyar Wankin Gidan WOWOW Tare da Taro Tsabtace Filin

(26 abokin ciniki reviews)
USD46.99
Sold:
49
reviews:
26

Amazon US   Amazon CA

cikakkun bayanan fararen wanka na dakin wanka:
4-a Matsayi na tsakiya
Karfe magudanar ruwa
ADA mai iyawa da hannu tana iyawa don sauƙaƙa amfani
Gina Karfe
Poan sanda wanda aka hada dashi

2321400 umarnin shigarwa

 
 • yawa
  • -
  • +
 •  
Back shopping cart

WOWOW Babbar wanka mai ruwan batsa Tare da Raba Hannun Yaɗa swivel Spout

WOWOW Babbar wanka mai ruwan batsa Tare da Raba Hannun Yaɗa swivel Spout

WOWOW Babbar wanka mai ruwan batsa Tare da Raba Hannun Yaɗa swivel Spout

2320400 bututun wanka don butar jirgin ruwa ba zai haifar da matsala ba.

Ankaɗa shi da ƙoshin wanka, famfon gidan wanka na wankin jirgi baya samun isashshen abu.
Haɓaka Turawa & hatimin Rage ɓarkewar taro da kuma cUPC Masu lasisin rarraba famfo mai haɗawa.

Babban arc spout yana ba da mafi kyawun izinin shiga da kuma shiga mafi kyau a cikin buhun.
-Ararraki 3-rami tare da layin ɗakunan 4-inch don saiti mai sauƙi. Girman Rami: 30-36mm; Max Deck ውፍረት: 30mm.
Verauka guda biyu don gudanarwa mai sauƙi da mai sarrafa zafin jiki.
Materialaukar kayan kwalliya na ƙyalƙyali na ƙarshe don dorewa da abin dogaro.

bayani dalla-dalla

SKU: 2321400 Categories: , Tags: , ,

Musammantawa

gama

Sunan Nickel

Weight

2.51 fam

Package Girma

12.17 x 8.78 x 3.07 inci

Material

Zinc alloy / Bakin karfe / Brass

juna

2 Hannun hannu

Girkawar Hanyar

Deck aka shirya

Girma Tsaro

4.4 Inci

Kokarin Shiga Hannu

5.2 Inci

Kayan aiki

Zinc gami

Bayanin Ayyuka

Cold / ruwan zafi

Wadanda Aka Hada dasu

Bathroom famfo / tashi lambatu

26 sake dubawa na WOWOW Cibiyar Wankin Gidan WOWOW Tare da Taro Tsabtace Filin

 1. A *** r2020-04-05
  US

  Na farko, Ina da shekara 80 kuma ba mai aikin famfo ba. Mafi wahalar aikin shine cire tsofaffin fanfunan ruwa. Sabbin fanfunan WOWOW suna da inganci, farashi mai kyau, abin birgewa ne, kuma an haɗa duk abin da ake buƙata don aikin wanda ya sa aikin ya zama mai sauƙi ga DIY. Ina bayar da shawarar wannan samfurin sosai.

 2. S *** d2020-05-01
  US

  Yana da kyau ga farashin farashin. Ina fata ba a bayyana sunan alama ba, amma ba shi da girma. Nikel ɗin da aka goga yayi daidai da sauran kayan haɗin nickel ɗin da nake da su. Saitin ya kasance mai sauƙi kuma an haɗa dukkan sassan.

 3. E *** e2020-05-06
  US

  Daidaita saiti. Abun kulawa suna motsi sosai, yayi kyau sosai. Clearin sharewa saboda madaidaiciyar baka a kan famfo, tare da ba da damar ɗan ƙaramin ɗaki don yin abubuwa a cikin wankin wanki (kayan wanki na hannu, burushin goge baki, da sauransu) yana nufin ƙananan abubuwa sun shigo don tuntuɓar inda ruwan yake fitowa, don haka fitowar mai tsabta.

 4. A *** n2020-05-16
  US

  Na yi gwaji da yawa a kan fanfo a wasu 'yan shagunan inganta gida kuma dole ne in ce wannan bututun kamar an yi shi da kyau fiye da na masu tsada. Na yi mamaki. Yana da nauyi sosai kuma bawul ɗin suna buɗewa cikin sauƙi kuma suna rufe tare da jin daɗin suma. Ina sha'awar har yanzu. Zan sayi morean ƙarin saitin waɗannan a nan gaba.

 5. B *** g2020-05-20
  US

  ffordable, mai salo, da kyau sanya famfo. Ya kasance mai sauƙin shigarwa kuma har ma yana da umarni kawai idan kuna buƙatar su. A shirye nake don yin odar da yawa don maye gurbin sauran famfunan wanka a gidana. Tabbas ya cancanci farashin. Yayi kama da maɓuɓɓuka masu tsada amma suna da rahusa da yawa amma basu sadaukar da aikin buɗe fam ɗin ba.

 6. Z *** e2020-05-24
  US

  Fayel ɗin yana da kyau. Zan yi odar na biyu don wani banɗakina. Kamar yadda na ce, Ina son fanfo kuma yanzu da sabon magudanar ruwa, da farin ciki na ba wannan samfurin Taurari BIYAR.

 7. L *** m2020-05-29
  US

  Bayan karanta sake dubawa da kwatanta kwastomomi mun sayi wannan facet ɗin gidan wanka don maye gurbin tsohuwarmu. Abu ne mai sauƙin shigarwa kuma ƙirar sauƙaƙa ce mai sauƙin kiyaye tsabta. Mun sayi wannan a cikin azurfa da aka goge wannan facet ɗin yana da kyau a cikin gidan wanka.

 8. S *** y2020-06-03
  US

  Kwanan nan mun sayi gida kuma muna buƙatar maye gurbin famfunan. Na sayi wannan kuma ya dace daidai. Ya zo tare da duk abin da nake bukata. Sauƙi don shigarwa kuma yana da kyau.

 9. C *** s2020-06-03
  US

  Ban san me kuma zan ce ba… amma ina son wannan bututun famfon! Wannan bita na na 3 ne ɗayan waɗannan. Na sayi na 1 sama da shekara guda da ta gabata kuma har yanzu yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi kuma hakan yana tare da yara a cikin gidan! Ya ci gaba sosai don na sayi na biyu. Zan sami wani abu daban na gidan wanka na gidan wanka, amma tunda wannan bututun ya min kyau, kuma ga shi da tsada, sai na ga bari in tsaya da shi! Kuma naji dadin hakan. Idan ina da wurin wanka na huɗu, da zan sake saya!

 10. Q *** n2020-06-13
  US

  Isar da sauri da raka'a sunyi aiki daidai. Sun kasance babban haɓakawa zuwa 20 yr tsohuwar ɗayan lever guda ɗaya, famfo na filastik. Shutoff yana da tabbaci sosai ba tare da digo komai ba. Ga farashin, ban ga yadda mutum zai rasa sayen wadannan fanfunan ba.

 11. W *** y2020-06-13
  US

  Na yi matukar farin ciki da siyan wannan bututun wanka. Ingancin yana da kyau kwarai. Abu ne mai sauƙin shigarwa kuma ya haɗa da dukkan sassan da kuke buƙatar yin aikin. Ya yi kyau sosai kuma ya yi daidai sosai tare da duk sauran kayan haɗin nickel a cikin banɗakina. Ba ni da wata shakka cewa wannan bututun zai yi shekaru da yawa.

 12. J *** d2020-06-14
  US

  Karamin wanka da bututun wanka na aiki.
  Ya dace daidai da wannan banza.

 13. O *** y2020-06-13
  CAD

  A zahiri kawai kuna buƙatar hannayenku da maƙogwaron daidaitacce. Plumbers putty da tef ba a buƙata kwata-kwata, babu ƙarancin komai. yayi kyau da kyau.

 14. F *** l2020-06-14
  US

  Kyawawan fanfo, kyakkyawa. Ina son raba iyawa don zafi / sanyi kamar yadda na kasance ba tabbata game da guda rike ba leaking. Wannan hanyar zan iya tabbatar da cewa bangarorin biyu sun sami tsaro daidai. (ta amfani da tef bututu ba shakka) Sauƙi shigarwa. Yana aiki daidai. Iyawa suna juyawa kamar iska. Shigar da kwatamin wanka daidai. Kuma an yi musu farashi mai sauƙi. Na sayi biyu.

 15. P *** n2020-06-15
  US

  Don haka da kyau mun sayi biyu, ɗaya don kowane gidan wanka. Kyakkyawa Starfafawa neman. Ina son yadda famfunan suke da yawa don cika man danshi.

 16. W ***)2020-06-18
  US

  Wannan babban fanfo ne a farashi mai kyau! Mahaifina ya ɗauki kimanin minti 30 don yin fanfo 2. Na umarci na uku don baƙon baƙonmu kuma har yanzu ina jiran miji ya maye gurbinsa. Ba mu da wata matsala har yanzu. Ina son pop up lambatu!

 17. C *** w2020-06-25
  US

  Wadannan suna da kyau sosai kuma farashin yana da kyau. Na canza duk wankin wankan a bandakina da wadannan (jimillar 8). Yana da kyau sosai kuma girke-girke ya kasance kai tsaye ga saurayi kamar ni na aikin aikin famfo a karon farko. Ya zo tare da mai tsayawa mai kyau wanda shima nickel ne kuma ingancin hoses suna da kyau.

 18. B *** y2020-06-28
  US

  Wannan bututun mai kyau ne. An yi shi da kyau, mai sauƙin shigarwa, kuma yana aiki sosai. Tsarin tsabtace ruwa yana da sauƙin shigarwa fiye da tsofaffin magudanan ruwa kuma. Zan sami morean ƙarin duka a cikin gidan.

 19. B *** s2020-07-03
  US

  Sauƙi don shigarwa. Ya yi kyau kwarai. Babu wani abu mai ban sha'awa amma yana kama da sumul. Sauki don amfani.

 20. R *** s2020-07-06
  CAD

  Sayi wannan famfunan gidan haya kuma ɗana ya girka. Bai taɓa shigar da famfo ba amma ya sami sauƙi da sauri. Kuma yana da kyau sosai.

 21. E *** y2020-07-09
  US

  Waɗannan fanfunan suna da kyau kuma suna da tsada. Ba komai bane suke da kyau amma suna da ƙimar gaske idan kuna neman haɓaka dakunan wanka. Bai kasance mai wahalar girkawa ba kuma yayi kyau sosai kuma yayi kyau sosai

 22. R *** s2020-07-10
  US

  Na sayi wannan tunanin zan sami abin da na biya, don ƙarin gidan wankanmu. Na sami hanya fiye da yadda na biya. a zahiri yana kama kuma yana jin daidai da rukunin alamun suna masu tsada wanda na siya don babban banɗakin. sosai yarda. zai saya daga sake, kuna hukunta daga ingancin da bazai kasance na dogon lokaci ba sai dai idan ina buƙatar wani abu.

 23. O *** r2020-07-12
  US

  Duk da farashin da ya dace, wannan samfurin ya wuce abin da nake tsammani. Abu ne mai sauƙin shigarwa kuma yana aiki kuma yayi kyau.

 24. F *** t2020-07-13
  US

  Mun maye gurbin dukkan fanfunan wanka a duk bandakunan mu da wadannan. Mai sauƙin shigarwa-ya fi sauƙi na farkon da muka siyo daga shagon kayan aikinmu na gida! Babban tsayi don famfo na gidan wanka shima.

 25. T *** e2020-07-15
  US

  Miji na ya sanya waɗannan cikin sauri, mafi munin ɓangare shine cire tsofaffin. Suna da kyau kuma suna da ƙarfe mai nauyi, launi mai kyau ne. Abubuwan da ake iyawa ɗan ƙarami ne kaɗan, amma tsayin famfo ya gyara shi. Waɗannan cikakke ne don iya wanke fuskarka a cikin kwandon wanka ba tare da sanya fuskarku a cikin kwandon ruwa ba. Mun sayi ɗaya don gidan wanka na samarinmu, muna son shi sosai mun sayi biyu don maigidanmu.

 26. H *** d2020-07-16
  US

  Wannan samfurin da aka ƙera sosai, ba koyaushe nake yin bita ba amma wannan samfurin ya kasance na kwarai ne saboda yana ƙunshe da sabbin ƙoshin ruwa masu ƙarfi zuwa ga fanfo. Wannan ya kasance ba zato ba tsammani kuma an yaba sosai. ya kasance mai sauƙin shigarwa kuma baya zuba.

Barka da zuwa gidan yanar gizon official WOWOW FAUCET

loading ...

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro

Siyayya

X

Tarihin Bincike

X